KQBD hôm nay – Kết quả bóng đá trực tuyến – BDKQ nhanh nhất

02:00 Sevilla 1-2 Barcelona 1-1

21:15 Las Palmas 1-1 Alaves 0-0

21:15 Celta Vigo 2-2 Valencia 0-1

19:00 Getafe 1-2 Mallorca 0-0

01:45 Verona 2-2 Inter Milan 2-2

01:45 Lazio 1-1 Sassuolo 0-0

01:45 Frosinone 0-1 Udinese 0-0

01:45 Empoli 2-1 AS Roma 1-1

22:59 Napoli 0-0 Lecce 0-0

22:59 Atalanta 3-0 Torino 2-0

19:15 Hải Phòng FC 3-2 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 2-1

19:15 Công An Nhân Dân 1-2 Viettel FC 0-2

18:00 Thanh Hóa FC 2-5 Nam Định FC 2-1

18:00 Khatoco Khánh Hòa 1-2 Bình Định 0-1

17:00 Sông Lam Nghệ An 1-0 Becamex Bình Dương 1-0

14:00 Urawa Red Diamonds 1-2 Machida Zelvia 0-0

13:00 Nagoya Grampus 1-1 Kyoto Sanga 0-1

13:00 FC Tokyo 0-1 Gamba Osaka 0-0

13:00 Cerezo Osaka 1-1 Hiroshima Sanfrecce 0-0

12:00 Vissel Kobe 0-1 Tokyo Verdy 0-0

17:00 Jeju United 1-0 Suwon FC 1 1-0

14:30 Daegu FC 1-2 Gangwon FC 0-0

19:00 Ratchaburi FC 3-0 Prachuap Khiri Khan 1-0

18:00 Sukhothai 0-3 Lamphun Warrior 0-1

18:00 Port FC 6-0 Nakhon Pathom FC 2-0

18:00 BG Pathum United 4-2 BEC Tero Sasana 2-1

18:00 Chonburi Shark FC 3-2 Trat FC 2-0

18:00 Chiangrai United 2-3 Muang Thong United 1-0

18:00 Buriram United 8-2 Khonkaen United 3-1

18:00 Bangkok United FC 3-0 Uthai Thani Forest 1-0

19:00 Shanghai Port 4-1 Cangzhou Mighty Lions 1-1

18:35 Chengdu Rongcheng FC 7-0 Qingdao Youth Island 3-0

18:35 Changchun Yatai 0-0 Henan Football Club 0-0

18:00 Qingdao Manatee 3-1 Tianjin Tigers 2-0

18:00 Beijing Guoan 5-2 Nantong Zhiyun 2-1

17:00 Shenzhen Xinpengcheng 0-1 Shanghai Shenhua 0-1

21:00 Leeds United 0-1 Southampton 0-1

22:59 1 FC Utrecht 1-1 Go Ahead Eagles 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-2]

06:00 Deportiva Once Caldas 0-1 Deportes Tolima 0-1

06:00 Independiente Santa Fe 2-0 La Equidad 1 1-0

21:30 Vasteras SK FK 1-1 Brommapojkarna 1-1

19:00 Hammarby 3-0 IK Sirius FK 1-0

21:30 Grasshopper 1-1 Thun 0-0

22:59 Pendikspor 0-1 Gazisehir Gaziantep 0-1

22:59 Konyaspor 1-3 Galatasaray 0-1

22:59 Kasimpasa 2-1 Besiktas JK 1-0

22:59 Hatayspor 2-0 Caykur Rizespor 1-0

22:59 Fenerbahce 6-0 Istanbulspor 3-0

22:59 Adana Demirspor 2-6 Istanbul BB 1-4

22:59 Trabzonspor 4-2 Ankaragucu 0-1

23:30 Saint Gilloise 2-0 Racing Genk 1 1-0

23:30 Club Brugge 0-0 Cercle Brugge 0-0

23:30 Royal Antwerp 3-1 Anderlecht 0-1

18:30 Kortrijk 0-1 KVSK Lommel 1 0-1

90phút [0-1], 120phút [4-2]

19:00 Persib Bandung 3-0 Madura United 0-0

22:30 Dinamo Zagreb 3-3 Rudes 2-1

20:00 Rijeka 4-0 Slaven Koprivnica 2-0

18:30 FK Kara-Balta 0-1 FK Alga Bishkek 0-0

19:00 Transport United FC 4-4 RTC FC 2-3

00:00 Partizani Tirana 0-1 Egnatia 0-1

22:30 FC Espoir Tsevie 1-0 Dynamic Togolais 1-0

22:00 Bibiani Gold Stars 2-1 Ghana Dream FC 0-0

22:00 Asante Kotoko FC 2-0 Accra Hearts of Oak 1-0

22:00 Real Tamale United 1-0 Legon Cities FC 0-0

22:00 Heart of Lions 2-0 Samartex 0-0

22:00 Great Olympics 3-2 Berekum Chelsea 1-0

22:00 Bofoakwa Tano 0-2 Medeama SC 0-1

21:00 FC Wiltz 71 2-3 F91 Dudelange 1-0

21:00 1 Victoria Rosport 2-0 Marisca Miersch 0-0

21:00 CS Petange 1-3 FC Schifflange 95 0-1

21:00 Racing Union Luxemburg 1-1 US Mondorf-les-Bains 1-1

21:00 Progres Niedercorn 1-3 Jeunesse Esch 1-1

21:00 Mondercange 2-1 UN Kaerjeng 97 2-0

21:00 Swift Hesperange 2-0 UNA Strassen 2-0

21:00 Fola Esch 2-0 Red Boys Differdange 2-0

22:30 Araz Nakhchivan 2-2 Qarabag 1-2

20:00 Turan Tovuz 1-0 FK Kapaz Ganca 0-0

22:00 Baghdad 1-3 Arbil 0-1

20:00 Newroz SC(IRQ) 0-0 Naft Misan 0-0

20:00 Al-Hudod 1-2 Al Talaba 0-0

20:00 Al-Ahed 2-3 Al Bourj 1-1

20:00 Al-Safa 0-2 Al-Nejmeh 0-1

20:00 Al-Ansar (LIB) 2-0 Racing Beirut 1-0

22:00 FC Vardar Skopje 2-0 Detonit Plachkovica 2-0

00:00 US Ouakam Dakar 2-1 ASC Jaraaf 2-0

00:00 Mbour 0-0 Pikine 0-0

00:00 Jamono Fatick 1-0 Casamance 0-0

00:00 Guediawaye 1-0 US Goree 1-0

00:00 AS Dakar Sacre Coeur 7-2 Diambars 5-0

00:00 Linguere 1-0 SONACOS 0-0

00:00 Generation Foot 0-1 Teunhueth FC 0-0

21:00 Sparta Praha 1-1 FC Viktoria Plzen 1-0

21:00 Slavia Praha 4-0 Mlada Boleslav 2-0

21:00 Banik Ostrava 6-0 Synot Slovacko 2 3-0

20:00 Green Buffaloes 1-0 Forest Rangers 0-0

20:00 Alashkert 1-3 FC Avan Academy 0-1

18:15 SP Falcons 0-3 Deren FC 0-2

15:15 1 FC Ulaanbaatar 3-2 Khoromkhon Club 2-1

23:15 Siauliai 1-2 FK Zalgiris Vilnius 1-1

21:00 Banga Gargzdai 0-3 DFK Dainava Alytus 0-0

00:00 Stjarnan Gardabaer 5-0 KA Akureyri 2-0

00:00 Fram Reykjavik 1-4 Breidablik 1-1

05:00 1 Deportivo Saprissa 3-0 Alajuelense 1-0

22:00 NK Siroki Brijeg 2-2 Sarajevo 2-1

22:00 Posusje 2-0 FK Zvijezda 09 2-0

22:00 FK Zeljeznicar 2-1 Borac Banja Luka 2-0

21:00 FK Igman Konjic 1-4 HSK Zrinjski Mostar 1-2

20:00 GOSK Gabela 1-1 FK Sloga Doboj 0-0

20:15 Ngome FC 1-1 Jamhuri 1-0

04:30 Universidad de Chile 0-0 Nublense 0-0

02:00 CD Copiapo S.A. 2-1 Audax Italiano 1 1-1

00:00 CS Universitatea Craiova 0-0 Universitaea Cluj 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1]Pen [5-4]

22:00 Midtjylland 3-3 Silkeborg 0-2

22:00 FC Copenhagen 1-1 Nordsjaelland 1-0

22:00 Brondby IF 2-3 Aarhus AGF 1-1

06:00 Independiente 1-1 Velez Sarsfield 0-1

03:45 Gimnasia La Plata 3-0 Banfield 0-0

03:30 1 Sarmiento Junin 0-1 Independiente Rivadavia 0-0

01:30 1 CA Huracan 1-0 Instituto AC Cordoba 1 0-0

22:40 Al-Wasl 3-0 Al Ahli(UAE) 0-0

22:59 Slavia Mozyr 1-1 Dinamo Minsk 1-1

21:00 Shakhter Soligorsk 2-2 Smorgon FC 0-0

19:00 Arsenal Dzyarzhynsk 2-0 BATE Borisov 2-0

06:30 Oriente Petrolero 0-1 The Strongest 0-0

04:30 Jorge Wilstermann 1-0 Always Ready 1-0

02:00 1 Club Guabira 1-1 Nacional Potosi 1 1-0

22:59 Future FC 0-0 Al Masry 1 0-0

22:59 Talaea EI-Gaish 1-0 Baladiyet El Mahallah 0-0

20:00 NBE SC 2-2 Ismaily 1-0

00:15 Brann 1-3 Molde 1-0

22:00 Viking 3-0 Ham-Kam 2-0

22:00 Sarpsborg 08 1-3 Stromsgodset 0-1

22:00 Rosenborg 2-1 Kristiansund BK 0-1

22:00 Odd Grenland 2-1 Lillestrom 0-0

22:00 1 Haugesund 2-1 Sandefjord 0-0

17:00 PVF Việt Nam 2-1 Tay Nguyen 1-1

15:00 1 T T Hanoi B 1-0 Đắk Lắk 1 1-0

23:30 Levante 2-2 AD Alcorcon 0-0

23:30 Sporting Gijon 1-0 Eibar 0-0

23:30 Racing de Ferrol 2-2 Leganes 1-1

23:30 FC Cartagena 0-2 SD Huesca 0-1

23:30 Elche 1-2 Eldense 0-0

23:30 Burgos CF 1-1 Tenerife 0-1

23:30 SD Amorebieta 0-0 RCD Espanyol 0-0

23:30 Valladolid 3-2 Villarreal B 0-0

23:30 Albacete 2-2 Mirandes 1-0

23:30 Real Oviedo 3-0 Andorra FC 0-0

23:30 Racing Santander 0-2 Zaragoza 0-1

17:00 Lusitania FC 1-0 Feirense 0-0

12:00 Blaublitz Akita 1-1 Thespa Kusatsu 1-0

12:00 Vegalta Sendai 1-4 Fagiano Okayama 1-1

12:00 Shimizu S-Pulse 2-1 Mito Hollyhock 1-1

12:00 Oita Trinita 0-0 Renofa Yamaguchi 0-0

12:00 Roasso Kumamoto 0-1 Montedio Yamagata 0-0

12:00 Ban Di Tesi Iwaki 1-1 Tokushima Vortis 1-1

03:00 Sport Boys 1-0 AD Tarma 0-0

02:30 Alianza Atletico Sullana 0-0 Carlos Manucci 0-0

00:30 Lokomotiv Plovdiv 1-0 CSKA Sofia 1-0

22:30 Cherno More Varna 3-1 FK Levski Krumovgrad 1-1

22:00 1 Levski Sofia 1-0 Ludogorets Razgrad 0-0

21:30 AS Slimane 1-0 C.A.Bizertin 1-0

21:30 E.Gawafel.S.Gafsa 3-1 US Tataouine 1-0

21:30 US Ben Guerdane 3-0 Etoile Metlaoui 1-0

21:30 A.S.Marsa 0-3 Olympique de Beja 0-2

20:30 Glasgow Rangers Nữ 2-0 Hearts Nữ 1-0

20:00 Stal Rzeszow 1-2 Polonia Warszawa 1-1

20:00 Odra Opole 2-0 Znicz Pruszkow 2 1-0

20:00 Motor Lublin 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-0

20:00 Miedz Legnica 4-1 Lechia Gdansk 1-1

20:00 Chrobry Glogow 2-0 Zaglebie Sosnowiec 1-0

20:00 Arka Gdynia 0-1 GKS Katowice 0-1

20:00 Wisla Plock 1-2 Resovia Rzeszow 0-1

20:00 1 Wisla Krakow 0-3 LKS Nieciecza 0-0

20:00 GKS Tychy 0-1 Gornik Leczna 0-0

21:00 FK Forte Taganrog 1-1 Stavropolye-2009 0-1

21:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1-0 Zvezda Sint Petersburg 0-0

20:30 FK Angusht Nazran 0-1 Spartak Nalchik 0-1

20:00 Kvant Obninsk 2-1 Arsenal Tula II 1-1

20:00 Torpedo Vladimir 0-1 Irkutsk 0-0

20:00 Luki Energiya 2-1 Rodina Moskva III 1-1

20:00 FK Biolog 4-0 Alania-d Vladikavkaz 2-0

19:00 Salyut-Energia Belgorod 2-1 FK Kosmos Dolgoprudny 0-0

19:00 FK Oryol 1-1 FK Kolomna 0-0

19:00 Znamya Truda 0-3 Zenit-2 St.Petersburg 0-1

19:00 Nosta Novotroitsk 1-2 FK Ural-2 1-0

18:00 1 FC Tver 1-1 Dynamo Vologda 1-0

18:00 Chertanovo Moscow 0-1 Dinamo Moscow B 0-1

17:00 FK Khimki B 1-2 Kompozit 0-2

17:00 Strogino Moscow 0-1 Zenit Penza 0-0

16:00 Sokol Kazan 2-0 Akron Togliatti B 0-0

14:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1-2 Spartak Moscow II 0-0

12:00 SY Sakhalinsk 0-0 SKA Khabarovsk II 0-0

04:00 Olimpia Asuncion 1-2 Sportivo Trinidense 1-0

01:30 Sportivo Ameliano 0-1 Libertad 0-1

17:00 Seongnam FC 0-2 Cheonan City 0-1

14:30 Chungbuk Cheongju 1-0 Gyeongnam FC 1-0

14:30 1 FC Anyang 2-3 Jeonnam Dragons 2-0

03:00 Deportes Quindio 1-2 Union Magdalena 0-1

03:00 Llaneros FC 2-1 Cucuta 1-1

06:00 Orense SC 1-0 Cumbaya FC 0-0

03:30 CD El Nacional 1-0 Mushuc Runa 1-0

07:00 Portuguesa FC 2-1 Carabobo FC 2-1

04:30 Angostura FC 2-1 Academia Puerto Cabello 1-1

18:00 Ross County 4-0 Raith Rovers 1-0

21:00 Hammarby TFF 5-1 Pitea IF 1 2-1

21:00 IFK Stocksund 2-3 AFC Eskilstuna 1-1

21:00 Karlbergs BK 3-1 Assyriska 1 2-0

17:00 1 Tanjong Pagar Utd 1-1 Hougang United FC 0-0

21:30 Levadiakos 4-0 AEK Athens B 1-0

22:00 FK Vrsac 2-0 Kolubara 1-0

22:00 1 Sevojno Uzice 1-1 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1

22:00 Mladost Novi Sad 0-2 Proleter Novi Sad 0-2

22:00 FK Dubocica 0-2 Metalac Gornji Milanovac 0-0

20:00 Regar-TadAZ Tursunzoda 1-0 Pandjsher Rumi 1-0

19:00 Khosilot Parkhar 1-1 CSKA Pamir Dushanbe 0-1

03:30 Deportivo Maldonado 0-1 Centro Atletico Fenix 0-0

01:00 Defensor Sporting Montevideo 3-1 Cerro Largo 3-1

22:30 Cerro Montevideo 3-2 CA River Plate 0-2

20:00 FC Platinum 1-0 Dynamos FC 0-0

20:00 Capps linked 1-2 Simba Bhora 0-0

20:00 Arenel Movers 0-0 Bulawayo Chiefs 0-0

20:00 Manica Diamond 1-0 Hwange Colliery 0-0

20:00 GreenFuel 1-1 Highlanders 1 1-0

22:00 Slovan Liberec II 1-2 Sokol Brozany 0-1

22:00 Frydek-Mistek 5-0 Hranice KUNZ 2-0

15:15 Pardubice B 1-0 Usti nad Labem 1-0

15:15 Slovacko II 1-3 Zlin B 1-2

15:15 Slavia Prague B 1-0 Domazlice 1 1-0

15:15 Mlada Boleslav B 0-1 Teplice B 0-0

15:15 Admira Praha 1-3 FC Pisek 0-2

15:15 Hradec Kralove B 5-0 Arsenal Ceska Lipa 4-0

15:15 Banik Ostrava B 2-0 Uhersky Brod 0-0

15:15 MFK Karvina B 0-1 TJ Start Brno 0-1

15:15 Unicov 1-0 Hlucin 0-0

03:00 Rio Branco PR 3-2 AA Iguacu 2-0

01:30 Apucarana SC 1-2 Nacional PR 1-0

21:00 Brazilian Patriotas FC 1-0 Gremio Maringa PR 0-0

19:15 Selangor 4-0 Negeri Sembilan 0-0

12:00 Jeonju Citizen FC 1-0 Jungnang Chorus Mustang FC 1 1-0

12:00 Pyeongtaek Citizen 1-1 Namyangju Citizen 0-1

12:00 1 Pyeongchang FC 2-3 Jeonbuk Hyundai Motors II 1-1

23:20 Wilberforce Strikers 1-1 Freetonians SLIFA 1-0

15:00 Eastern Suburbs SC Nữ 1-0 Gold Coast United W 0-0

15:00 Robina City FC Nữ 1-1 Broadbeach United SC Nữ 0-0

12:00 Sunshine Coast Wanderers Nữ 1-1 Brisbane Olympic Nữ 0-1

04:00 Cavalry FC 1-1 Valour 1-1

22:59 1 Skanstes SK 0-5 Rigas Futbola skola II 0-3

21:00 Tukums-2000 II 0-7 Riga FC II 0-1

19:00 Super Nova 2-1 FK Ventspils 1-0

19:00 Ogre United 4-0 Valmieras FK II 3-0

22:40 NK Solin 0-1 Bijelo Brdo 0-0

06:20 Lamorinda United Nữ 6-0 Battle Born Futbol Club (W) 3-0

06:00 San Diego Strikers Nữ 3-1 ASC San Diego Nữ 2-1

04:30 Griffins FC Nữ 0-6 Uta avalanche Nữ 0-3

22:30 1 FC Ajka 0-1 Gyori ETO 0-1

22:30 Vasas 4-0 SOROKSAR 2 3-0

22:00 Csakvari TK 1-2 Duna-Tisza 1-1

22:00 BVSC Zuglo 0-0 Budapest Honved 0-0

22:00 Pecsi MFC 1-1 Szeged Csanad 1-0

22:00 MTE Mosonmagyarovar 1-3 Bodajk FC Siofok 1-0

22:00 Kazincbarcika 1-1 Dafuji cloth MTE 0-1

22:00 Gyirmot SE 2-1 Szombathelyi Haladas 1 2-1

22:00 Venomous Vipers 0-2 Basake Holy Stars FC 0-1

22:00 Attram De Visser 1-0 Vision FC 0-0

15:00 Young Redbull FC 1-4 Cape Coast Ebusua Dwarfs 0-0

20:00 Ovrevoll HosleNữ 0-4 Fortuna Alesund Nữ 0-2

19:00 FK Fyllingsdalen Nữ 0-1 KIL/Hemne Nữ 0-0

18:30 Bodo Glimt (W) 0-1 Viking Nữ 0-1

18:00 Honefoss Nữ 3-1 Avaldsnes Nữ 2-0

16:00 KCB SC 1-1 Kariobangi Sharks 0-0

Pen [4-2]

21:00 Sao Paulo/SP Nữ 1-1 Palmeiras SP Nữ 1-0

20:00 Erbaaspor S 1-1 Musspor 1 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [5-4]

17:10 Victoria Utd Limbe 1-1 Les Astres FC De Douala 0-0

Pen [7-6]

17:00 Avion Academy 0-3 Colombe du Dja et Lobo 0-1

01:00 Atletico Catarinense 1-1 CA Carlos Renaux 0-0

01:00 Juventus SC 3-2 Caravaggio FC 1 2-0

00:00 UNIFUT Antigua (W) 2-1 Xelaju MC (W) 2-0

22:59 Ittifaq Marrakech 2-2 Raja de Beni Mellal 1-0

22:59 DHJ Difaa Hassani Jadidi 5-0 ASS Association Sportive de Sa 1 3-0

22:59 CODM Meknes 3-3 Olympique Dcheira 1-1

22:59 Chabab Atlas Khenifra 1-3 Racing Casablanca 0-2

22:59 Chabab Ben Guerir 1-0 Wydad Fes 1-0

22:59 USM Oujda 2-0 OCK Olympique de Khouribga 0-0

22:59 Stade Marocain du Rabat 4-2 JSM Jeunesse Sportive El Massi 1-2

22:59 RCOZ Oued Zem 1-0 Kawkab de Marrakech 0-0

22:30 IFK Mariehamn 1-1 Gnistan Helsinki 1-1

22:30 KuPs 4-1 Ekenas IF Fotboll 2-1

12:00 Rockdale City Suns 2-0 St George City FA 1 1-0

12:00 Wollongong Wolves 1-2 Marconi Stallions 0-2

12:00 Sydney United 1-0 Central Coast Mariners (Youth) 1 0-0

03:30 Inter Palmira (W) 2-1 Deportivo Pereira Nữ 1-0

03:00 Independiente Santa Fe Nữ 3-2 Junior Nữ 1 1-1

02:00 La Equidad Nữ 4-2 Alianza Petrolera (W) 2-2

18:20 Brondby IF Nữ 4-0 AGF Kvindefodbold APS Nữ 3-0

18:00 Aalborg Nữ 1-0 Boldklubben AF 1893 Nữ 0-0

18:00 Thisted FC Nữ 2-2 Osterbro IF Nữ 2-2

02:30 Boa Esporte Clube 1-2 EC Mamore MG 1-1

01:30 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 2-0 North Esporte Clube 1-0

20:00 Valeriodoce Esporte Clube (MG) 1-1 Aymores 0-0

22:30 Sloboda 2-0 Bratstvo Gracanica 1 1-0

22:30 FK Rudar Kakanj 0-1 FK Radnik Hadzici 0-0

04:00 Audax Italiano Nữ 0-0 Union Espanola (W) 1 0-0

03:30 CCD Fernandez Vial Nữ 1-1 Nublense (W) 1-0

22:59 Huachipato Nữ 3-1 Deportes Temuco Nữ 2-1

22:59 Colo Colo Nữ 12-0 Antofagasta (W) 8-0

22:00 Cobresal Nữ 0-0 Coquimbo Unido Nữ 0-0

21:30 Universidad Catolica Nữ 2-2 Deportes Iquique Nữ 0-2

21:00 Curico Unido (W) 2-1 Rangers de Talca (W) 2-0

20:30 GKS Katowice Nữ 2-1 Slask Wroclaw Nữ 1 2-1

20:30 Czarni Sosnowiec Nữ 2-0 APLG Gdansk Nữ 1-0

18:00 Stomil Olsztyn Nữ 1-0 AZS UJ Krakow Nữ 1-0

17:00 Pogon Szczecin Nữ 3-0 Pogon Tczew Nữ 1-0

23:30 Colegiales 2-1 Comunicaciones BsAs 1-0

22:00 Sportivo Dock Sud 2-1 Liniers 1-0

16:30 Shan United 1-1 Dagon Star United FC 0-1

02:00 Deportes Union Companias 3-2 Iberia Los Angeles 1-1

02:00 Real Juventud San Joaquin 3-3 Osorno 0-3

02:00 Puerto Montt 0-0 General VelAsquez 0-0

23:30 D. Concepcion 0-0 San Antonio Unido 0-0

13:00 Western United FC NPL 3-3 Northcote City 2-0

21:15 Al Bataeh U21 2-2 Al Ain U21 1 0-1

21:15 Baniyas SC U21 1-4 Ittihad Kalba U21 0-2

22:15 Abia Warriors 0-1 Enyimba 0-0

22:00 Kwara United 3-2 Remo Stars 2-0

22:00 Kano Pillars 3-1 Doma United 2-0

22:00 Lobi Stars 1-2 Akwa United 0-1

22:00 Heartland FC 3-0 Gombe United 1-0

22:00 Sunshine Stars FC 0-0 Bendel Insurance 0-0

22:00 Katsina United 2-2 Shooting Stars SC 1-1

22:00 Enugu Rangers International 3-0 Bayelsa United 1-0

21:50 Rivers United 4-1 Sporting Lagos FC 1-1

20:40 Plateau United 0-0 Niger Tornadoes FC 0-0

23:15 FC Porto 1-1 Sporting CP 1 1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1]

16:00 NWS Spirit Nữ 2-1 Football NSW Institute Nữ 1-0

14:10 Maca Searle Nữ 1-2 Apia L Tigers Nữ 1-1

14:00 Blacktown SpartansNữ 0-2 UNSW FC (W) 0-1

14:00 Manly Utd Nữ 0-1 Bulls Academy Nữ 0-0

14:00 Illawarra Stingrays Nữ 0-1 Sydney Olympic FC Nữ 0-0

14:00 Gladesville Ravens Nữ 6-0 Aime Rigi Nữ 1-0

22:00 UMF Njardvik 0-0 IBV Vestmannaeyjar 0-0

17:00 Suduva Marijampole II 1-4 FK Dembava 0-3

06:00 1 Frederick 2-4 Annapolis Blues 2-2

19:00 Helsingor 0-3 B93 Copenhagen 0-0

19:00 Herfolge Boldklub Koge 1-0 Naestved 1 0-0

15:00 1 Acacia Ridge 1-10 Brisbane Knights 0-5

14:00 North Brisbane 2-1 Redcliffe PCYC 0-1

14:40 Subiaco AFC Nữ 0-5 Perth RedStar Nữ 0-4

14:00 Fremantle City FC Nữ 1-1 Perth SC Nữ 1 0-0

14:00 Balcatta Nữ 4-1 Murdoch University Melville FC Nữ 2-1

21:00 Confluense Queens Nữ 0-1 Nasarawa Amazons Nữ 0-1

18:30 Bayelsa Queens FC Nữ 1-1 Edo Queens Nữ 0-1

20:00 FC Noah B 1-0 MIKA Ashtarak 0-0

22:30 ZNK Agram Nữ 1-2 NK Medimurje Cakovec Nữ 0-0

22:00 ZNK Osijek Nữ 2-1 Dinamo Maksimir Nữ 2-1

18:00 ZNK Hajduk Split Nữ 5-0 ZNK Split Nữ 2-0

21:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 1-2 Warta Poznan Youth 1-1

20:30 1 Korona Kielce U19 3-4 Legia Warszawa (Youth) 1-1

18:00 Zaglebie Lubin (Youth) 4-4 Pogon Szczecin(Youth) 3-1

17:00 1 Lech Poznan (Youth) 3-4 Wisla Krakow (Youth) 1-2

15:30 1 Arka Gdynia (Youth) 1-2 Gornik Zabrze (Youth) 1-2

01:00 Maua SP Youth 0-4 Santos (Youth) 0-2

21:00 1 KA Asvellir 5-2 KFS Vestmannaeyjar 3-0

06:00 1 HE Garden Hotspurs 1-2 Circle Newtown United 0-1

12:00 Tuggeranong United 2-3 Gungahlin United 1 0-1

12:00 Canberra FC 3-1 Yoogali SC 1-0

21:00 Mandraikos 2-1 Apollon Agiou Ioanni 1-0

21:00 AO Loutraki 2-3 Amarinthiakos FC 2-2

02:00 Arosa SC 1-1 UD Ourense 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-2]

00:30 Atletico Malagueno 1-2 Almeria B 1-0

00:00 Real Jaen CF 0-0 UD Torre del Mar 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]

00:00 CD Azuaga 4-0 SP Villafranca 1 2-0

00:00 Ontinyent CF 0-1 Atzeneta UE 0-0

00:00 Jove Espanol 1-0 CD Utiel 1-0

00:00 UE Vilassar de Mar 2-1 CF Badalona B 1-1

00:00 Toledo 2-0 Suokuaili Moss 1-0

23:30 CD Cieza 2-2 Caravaca CF 1-2

90phút [2-2], 120phút [2-2]

23:30 UD Poblense 0-0 CF Platges De Calvia 0-0

90phút [0-0], 120phút [2-1]

23:30 Xerez Deportivo FC 1-1 CD Pozoblanco 0-1

22:59 1 Alfaro 2-2 Oyonesa Tudelano 1-1

22:59 CD Coria 4-1 Moralo CP 1 2-0

22:00 Lucena CF 0-4 Ceuta B 0-1

22:00 CD Anguiano 1-1 CD Varea 1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1]

22:00 CD Lealtad 3-1 UC Ceares 1 0-1

22:00 CF Salmantino 0-0 Atletico Astorga 0-0

22:00 Atletico Tordesillas 1-2 CyD Leonesa Jupiter Leones B 0-1

17:30 LHospitalet 0-1 AE Prat 0-1

90phút [0-1], 120phút [2-1]

17:30 Lanzarote 0-0 Panaderia Pulido 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1]

17:00 Sporting de Gijon B 2-3 L Entregu CF 2-1

17:00 Gran Pena 4-1 Sarriana 1-0

17:00 1 Mostoles 1-1 CD Colonia Moscardo 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-3]

17:00 Mallorca B 2-1 CD Manacor 1 1-1

90phút [2-1], 120phút [5-1]

17:00 1 CD Cuarte Industrial 1-0 CD Caspe 0-0

16:30 CD Basconia 0-3 Portugalete 1 0-2

16:00 Murcia B 1-2 Lorca Deportiva FC 1-2

90phút [1-2], 120phút [3-2]

07:00 AC Houston Sur 0-2 Twin City Toucans 0-0

06:00 River Light 3-3 Saint Charles FC 2-0

06:00 Patuxent FA 2-2 Christos FC 2-1

06:00 Lionsbridge FC 0-2 Charlottesville Blues 0-1

06:00 Capital City FC 1-4 Tacoma Stars 1-0

05:50 Florida Elite 1-0 Brevard SC 0-0

04:00 West Seattle Junction 1-1 United PDX 0-0

04:00 Oly Town FC 1-1 Nani Lian 1-1

22:00 ASC Neuenheim 2-1 VfR Gommersdorf 1-0

22:00 Reichenbach 0-2 VfB Eppingen 0-0

20:30 Germania Ober-Roden 1-1 SKV Rot-Weiß Darmstadt 1954 1-1

18:00 1 Rot Weiss Walldorf II 2-5 SC Dortelweil 1-3

20:00 Vitalo 0-0 Flambeau du Centre 0-0

22:59 Hegelmann Litauen II 1-1 Garr and Ava 0-0

18:00 FK Tauras Taurage 5-0 FK Kauno Zalgiris II 1-0

22:00 FK Belusa 1-1 Fomat Martin 0-0

22:00 Spisske Podhradie 0-7 TeslaStropkov 0-6

22:00 MFK Snina 1-0 FK Svidnik 0-0

22:00 Rimavska Sobota 1-1 Slavia TU Kosice 1-0

22:00 TJ Tatran Oravske Vesele 4-1 Novohrad Lucenec 1-1

22:00 TJ Druzstevnik Vrakun 2-0 FK Podkonice 1-0

22:00 SKF Sered 1-0 Jednota Banova 1-0

15:30 nữ Thái Nguyên 4-0 nữ Hà Nội 2 1-0

15:30 nữ Phong Phú Hà Nam 2-0 nữ Hồ Chí Minh City B 1-0

20:00 Issy les Moulineaux U19 Nữ 2-1 Reims U19 Nữ 1-1

20:00 PSG U19 Nữ 1-2 Nantes U19 Nữ 1-1

16:10 Guingamp U19 Nữ 1-3 Lyon U19 Nữ 0-3

22:00 IK Tord 1-2 Lindome GIF 1 1-1

22:00 1 Syrianska FC 0-2 Enskede IK 0-1

21:00 Landvetter IS 3-2 BK Astrio 2-0

21:00 IFK Osterakers Fk 0-2 FC Arlanda 0-2

21:00 1 Tegs SK 2-2 Skelleftea FF 1-0

21:00 IK Sleipner 1-0 Smedby AIS 0-0

20:00 BK Ljungsbro 1-1 Huddinge IF 0-1

19:00 Laholms FK 4-0 Qviding FIF 1 4-0

19:00 Rappe GOIF 1-2 Simrishamn 0-1

19:00 Osterlen FF 2-1 Hogaborgs BK 1-1

18:00 Lucksta IF 2-4 Bergnasets AIK 1-2

18:00 Vastra Frolunda 5-0 Savedalens IF 3-0

17:00 FC Nacka Iliria 0-3 Atvidabergs 0-1

20:15 Servette Nữ 3-1 FC Zurich Frauen Nữ 1-1

22:45 ES Setif 0-0 MC Magra 0-0

22:45 CR Belouizdad 1-0 El Bayadh 0-0

22:45 Biskra 0-1 CS Constantine 1 0-1

22:45 Paradou AC 6-0 Union Sportive Souf 3-0

22:45 MC Oran 1-0 ES Ben Aknoun 1-0

22:45 USM Khenchela 1-0 JS Saoura 0-0

22:45 1 JS kabylie 1-1 MC Alger 1 1-0

02:20 Boca Juniors Melo 1-0 Huracan Treinta y Tres 0-0

02:00 Laureles FC 1-1 Santa Emilia 0-1

01:30 Libertad de San Carlos 1-2 San Carlos de Maldonado 1-1

01:30 ID Boquita 1-3 CA Florida 0-1

01:30 Paysandu 0-1 Ferro Carril FC 0-0

01:20 Sportivo Barracas Dolores 2-1 Estudiantil Sanducero 1 1-0

01:00 Bella Vista Paysandu 2-2 Pirata Juniors 1-1

00:30 Zamora CF 1-1 UD San Sebastian Reyes 1-0

00:30 Orihuela CF 3-1 Barakaldo CF 2-0

00:00 UD Marbella 1-0 UD Logrones 1-0

00:00 Real Betis B 1-0 Pontevedra 1-0

22:59 1 Numancia 2-1 Yeclano Deportivo 2-1

13:00 Shizuoka Sangyo University Nữ 1-3 Setagaya Sfida Nữ 1-1

22:00 2 Jaro 0-0 JaPS 0-0

13:45 St George Willawong FC 2-0 Ipswich City 1 1-0

00:00 Legia Warsaw (W) 4-2 Bielawianka Bielawa Nữ 2-0

15:00 Volos Nps U19 1-4 OFI Crete U19 1-1

21:00 1 Martin Ledesma 0-4 Atletico Tembetary 0-2

21:00 Guairena 1-0 12 de Junio VH 1-0

01:00 FH Hafnarfjordur U19 2-4 Stjarnan SkinandiU19 1-4

04:30 Ceara 2-1 Chapecoense SC 1-1

03:00 Vila Nova 2-2 Brusque FC 1 1-1

02:00 Ituano SP 2-0 Ponte Preta 1 0-0

18:00 Kolding IF II Nữ 2-4 Team Viborg Nữ 0-4

21:30 Jendouba Sport 2-1 J.S. Kairouanaise 1 1-0

21:30 Kalaa Sport 3-0 AS Oued Ellil 1-0

21:30 ES Hamam-Sousse 0-2 Jeunesse Sportive Omrane 0-2

21:30 CS Tabarka 0-4 CS Korba 0-1

21:30 1 CS.Hammam-Lif 2-2 Croissant Msaken 0-0

21:30 A.S Ariana 3-1 Sporting Ben Arous 1 2-0

18:30 1 Tuen Mun FC 2-1 Konter 1-1

16:30 Gospel Friends FC 7-2 Sui Tung 4-2

14:30 Tsuen Wan 2-0 Islands District FT 1-0

04:00 Bahia 0-0 CRB AL 0-0

Pen [7-8]

04:00 Sport Club do Recife 1-4 Fortaleza 0-4

02:00 Trindade AC 2-0 Gremio Anapolis 0-0

01:30 Uniao Inhumas 1-3 Centro Oeste 1-2

22:00 RW Rankweil 2-2 SVG Reichenau 1-0

22:00 ASK Klagenfurt 2-0 Allerheiligen 1-0

21:00 Wolfsberger AC Amateure 3-0 Deutschlandsberger SC 1 3-0

21:00 Sc Rothis 6-1 Dornbirner SV 3-1

19:00 SV Wals-Grunau 2-2 SPG Motz/Silz 1-0

03:00 FBC Melgar Reserves 1-1 Sporting Cristal Reserves 0-0

22:30 Comerciantes Unidos Reserves 1-1 Atletico Grau Reserves 1 1-1

06:15 Sol de America Nữ 0-2 General Caballero JLM Nữ 0-2

04:00 Sportivo Ameliano Nữ 1-0 Sportivo Luqueno Nữ 0-0

19:00 HyPS Hyvinkaa 2-3 RiPS 0-0

18:00 PKKU II 1-2 TuPS 0-1

21:00 EB Streymur 3-0 Skala Itrottarfelag 1-0

21:00 KI Klaksvik 4-0 Toftir B68 1-0

00:00 Ankaragucu U19 2-0 Goztepe U19 1-0

12:30 Shatin SA 2-0 Wing Yee FT 1-0

18:00 ASA Aarhus Nữ 4-1 Varde Nữ 0-0

15:00 Helium Sports Club W 1-0 No Limits (W) 0-0

14:00 U23 Hồng Kông 2-4 Wofoo Tai Po 1-0

14:00 Hong Kong FC 0-0 Sham Shui Po 0-0

14:00 Kitchee 2-3 LeeMan 1 0-3

14:00 North District FC 1-2 Eastern A.A Football Team 0-0

14:00 1 Tai Chung FC 0-1 Southern District 1 0-1

13:00 Mokpo City 1-1 Daejeon Korail 0-0

12:00 Siheung City 1-0 Hwaseong FC 1-0

12:00 Busan Transportation Corporation 1-3 Yangpyeong 0-3

20:00 Vittsjo GIK Nữ 3-0 Trelleborgs FF Nữ 1-0

20:00 Vaxjo Nữ 1-1 Djurgardens Nữ 0-0

20:00 FC Rosengard Nữ 4-0 Pitea IF Nữ 1-0

17:00 Tallinna FC Levadia B 2-2 JK Welco Elekter 2-2

16:30 1 Harju JK Laagri 4-3 Tabasalu Charma 2-1

16:30 Tallinna FC Ararat TTU 8-1 Paide Linnameeskond B 4-1

16:30 1 Elva 0-2 Viimsi MRJK 1 0-1

20:00 Honka Espoo Nữ 3-2 PK-35 Vantaa Nữ 1-1

19:00 HJK Helsinki Nữ 4-0 Jyvaskylan Pallokerho Nữ 2-0

02:30 CA Ciclon 2-1 Atletico Bermejo 1-0

02:00 1 Wilstermann Cooperativa 2-1 CD Rio San Juan Humi 1-1

02:00 1 Millonarios (BOL) 3-1 Enrique Happ 2 1-1

02:00 Universitario de Sucre 4-0 Atletico Sucre 3-0

02:00 Club Deportivo Pucarani 3-1 Chaco Petrolero 2-0

00:00 2 Stormers Sporting Club 5-1 CD Karapanza Tarabuco 1 3-1

21:30 Independiente Unificada 1-1 Interfi 1-1

00:30 Czech Republic U17 4-3 Srbija C.Gora U17 1-2

00:30 Ukraine U17 2-0 Cyprus U17 1-0

22:00 Wales U17 1-1 Croatia U17 1-1

22:00 Austria U17 4-0 Denmark U17 2-0

22:59 UE Santa Coloma 0-0 FC Pas de la Casa 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0]

21:00 Cliftonville LFC Nữ 8-1 Larne FC Nữ 5-1

20:00 Derry City Nữ 3-1 Crusaders Newtownabbey Strikers Nữ 1-0

18:30 Qingdao Red Lions 3-3 Suzhou Dongwu 1-3

14:30 Dalian Zhixing 2-2 Chongqing Tonglianglong 0-0

14:00 Heilongjiang Lava Spring 4-4 Foshan Nanshi 3-2

22:30 Junkeren 3-4 Follo 1-2

22:00 1 Sotra 2-1 FK Arendal 0-1

20:00 1 Tromsdalen 3-2 Strommen 1 3-1

19:00 1 Eidsvold Turn 0-3 Stjordals Blink 0-1

05:30 Maringa FC 1-0 Pouso Alegre 0-0

04:00 Moto Club Sao Luis MA 1-1 Ag. Maraba 1-1

03:00 Concordia AC 1-0 Cascavel PR 0-0

02:30 1 Manaus (AM) 0-4 Manauara 1 0-2

02:00 Sousa PB 0-0 America FC Natal RN 0-0

02:00 River PI 5-0 Tocantinopolis 1 2-0

02:00 Itabaiana(SE) 0-0 CS Sergipe 0-0

02:00 1 Cameta EC 0-2 Maranhao 1 0-2

02:00 Barra FC 2-2 Hercilio Luz SC 0-2

02:00 1 Capital TO 0-1 katalang BA 0-0

01:30 Maracana CE 2-2 Iguatu CE 1 1-1

01:30 Potiguar RN 1-2 Santa Cruz RN 1-1

01:30 Brasiliense 2-1 Uniao Rondonopolis MT 1-0

19:40 El Atesalat 6-1 Al-Shirqat 3-1

15:00 Mathaithai FC Nữ 1-3 NWU Vaal FC Nữ 1-1

01:15 Ferencvarosi TC Nữ 4-0 Gyori Dozsa Nữ 2-0

22:30 Atlantis 2-2 Klubi 04 Helsinki 1-2

22:30 Narpes Kraft 1-1 JPS 0-1

22:30 Ilves Tampere II 3-4 Poxyt 2-1

22:30 GrIFK Kauniainen 0-1 Atlantis II 0-1

22:30 Vantaa 0-0 FC Ilves-Kissat 0-0

22:30 RoPS Rovaniemi 1-1 KuPS (Youth) 0-0

22:30 KPV 1-0 OLS Oulu 0-0

22:30 Jyvaskyla JK 2-4 Jazz Pori 0-1

22:30 1 EPS Espoo 2-2 PK Keski Uusimaa 1-0

20:00 VIFK 2-1 FC Vaajakoski 1-1

20:00 Inter Turku II 4-0 P-Iirot 0-0

00:00 Wiara Lecha Poznan 2-1 Nielba Wagrowiec 2 0-1

22:59 2 Lechia Zielona Gora 0-2 Slask Wroclaw II 0-1

22:59 Gawin Sleza Wroclaw 0-1 Odra Bytom Odrzanski 0-0

22:00 Siarka Tarnobrzeg 6-2 KS Wieczysta Krakow 0-1

22:00 MKS Kluczbork 1-2 LZS Starowice Dolne 0-2

22:00 GKP Gorzow 3-4 Gornik Polkowice 1-1

21:00 Swit Szczecin 2-1 Zawisza Bydgoszcz SA 0-0

17:00 Atletico de Madrid U19 1-0 Real Betis U19 1-0

01:45 C.U.N.E. 1-0 CA Bancarios 0-0

20:10 Nacional JM Paz 0-2 CA Regional 0-2

20:00 Marseille Nữ 5-0 Rodez Aveyron Nữ 0-0

20:00 1 Le Mans Nữ 2-0 Nice W 1-0

20:00 Nantes Nữ 2-0 ASPTT AlbiNữ 0-0

20:00 US Orleans Nữ 0-0 Strasbourg W 0-0

20:00 FC Metz Nữ 3-2 Montauban Nữ 2-0

22:00 Sokol Tasovice 1-1 MSK Breclav 0-0

15:15 Velke Mezirici 2-2 FK Pelhrimov 1-2

19:30 Mighty Tigers 2-3 Kamuzu Barracks 0-2

19:30 Dedza Dynamos 3-0 Bangwe All Stars 2-0

22:00 Al-Ahli tripoli 2-1 Al Athad 1-0

22:00 Abu Salim 2-2 Asaria 1-2

22:00 Al Zawi A 2-1 Al-Madina 1-0

22:00 Asswehly SC 2-0 Al Bashayir SC 1-0

22:00 Al Mlaba Libe 1-0 Al Khmes 1-0

14:00 Gold Coast United 0-0 Sunshine Coast Wanderers FC 0-0

12:00 Brisbane Roar (Youth) 2-3 Brisbane City 1-1

03:30 Deportivo Municipal 2-0 EM Deportivo Binacional 1 1-0

07:00 Deportes Santa Cruz 1-1 Deportes Limache 0-1

02:00 1 Curico Unido 2-1 Santiago Morning 0-0

23:30 Santiago Wanderers 1-2 CSD Antofagasta 1-0

23:30 Deportes Recoleta 2-1 Deportes Temuco 1-1

19:30 Valerenga 3-1 Levanger FK 1-0

20:00 Al-Karamah U23 2-2 Al Ittihad Aleppo U23 1-1

03:35 Sportivo Belgrano 1-1 CA 9 de Julio Rafaela 1-0

03:00 Central Norte Salta 2-0 Boca Unidos 1-0

02:00 Sarmiento de La Banda 2-0 Union Sunchales 1-0

02:00 G.San Martin Formosa 0-0 Sol de America de Formosa 0-0

02:00 Atenas 4-2 Estudiantes de San Luis 2-0

01:30 Huracan Las Heras 0-1 Gutierrez 1 0-1

01:30 CA Juventud Unida San Luis 1-2 San Martin Mendoza 1-2

01:00 Sol de Mayo 3-0 Club Circulo Deportivo 2-0

01:00 Germinal de Rawson 2-0 Santa Marina Tandil 0-0

01:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 1-1 Deportivo Camioneros 0-0

01:00 Douglas Haig 3-0 Defensores Pronunciamiento 2-0

01:00 Olimpo Bahia Blanca 1-1 Club Cipolletti 0-1

21:00 Kimberley Mar del Plata 2-0 Deportivo Rincon 2-0

22:00 Wiliete 1-1 Sagrada Esperanca 0-1

21:30 Primeiro de Agosto 1-1 CD Sao Salvador 0-1

21:30 Santa Rita FC 1-1 Academica Do Lobito 1-0

21:30 1 Desportivo Huila 0-0 Petro Atletico de Luanda 0-0

16:30 1 Kwai Tsing District FA 1-4 Kwong Wah AA 0-4

14:30 Mutual Football Club 1-3 Tuen Mun Football Team 1-2

14:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 3-4 Lucky Mile FC 3-3

14:30 Kwun Tong 0-0 Wan Chai 0-0

14:30 Tung Sing FC 0-2 Convoy Sun Hei 0-1

12:30 Fu Moon FC 0-5 WSE 0-2

12:30 1 Wing Go FC 2-5 Yau Tsim Mong 2-1

12:30 Dreams Metro Gallery 8-0 Kowloon Cricket Club 4-0

21:00 Panathinaikos (W) 5-0 Trikala 2011 Nữ 2-0

16:30 OFI FC Nữ 5-0 Larisa Nữ 2-0

14:10 Brisbane Roar U23 5-0 Brisbane City U23 1-0

17:50 St. Polten (W) 2-0 Neulengbach (W) 1-0

17:45 Wacker Innsbruck (W) 3-2 Dornbirn (W) 1-1

17:45 Sturm Graz/Stattegg (W) 4-0 Bergheim/Hof (W) 1-0

17:45 Union Kleinmunchen (W) 1-1 First Vienna (W) 1-0

17:45 Austria Wien (W) 3-3 Vorderland (W) 3-2

22:00 FC Kairat Almaty 9-0 Akzhayik Oral 5-0

22:00 1 FK Taraz 1-2 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-0

20:00 1 FK Kaspyi Aktau 1-0 FC Shakhtyor Karagandy 1 0-0

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 2-1 Lokomotiv Astana 1-1

17:00 Skala 1911 Stryi 0-1 Druzhba Myrivka 0-0

17:00 Rukh Lviv II 2-2 Kudrivka 1-1

17:00 Lokomotiv Kyiv 1-1 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 0-0

17:00 Karpaty Lviv II 0-0 Kremin B Kremenchuk 0-0

19:00 Dnepr Rohachev 1-1 FC Belshina Babruisk 1-1

17:00 Niva Dolbizno 7-1 Torpedo-2 Zhodino 4-0

07:00 Guatemala 1-1 Nicaragua 1-0

03:00 Grenada 0-3 St. Vincent Grenadines 0-1

19:00 England U18 2-1 Morocco U18 0-1

21:30 2 Mosjoen 0-1 Orkla 0-1

21:15 Bodo Glimt 2 1-3 Skjervoy 1-2

21:00 Fredrikstad B 6-1 Ulfstind 2-1

21:00 Stromsgodset B 2-1 Nardo FK 2-0

20:00 Lorenskog 0-1 Skedsmo 0-1

19:00 Innstranden 3-7 Kongsvinger IL B 1-2

19:00 Traff 1-0 Skjetten Fotball 0-0

18:00 Lillestrom B 3-2 Surnadal 1-2

22:59 ASFA-Yennega 2-2 Real du Faso 1-1

20:30 VfB Hilden 4-3 Sportverein Sonsbeck 2-2

20:10 Wattenscheid 09 1-3 1. FC Gievenbeck 1-1

20:00 FC Kleve 2-2 DJK Adler Union Frintrop 1-2

20:00 1 Radefelder SV 90 3-3 Kickers Markkleeberg 0-2

20:00 TSG Sprockhovel 5-0 TSV Victoria Clarholz 4-0

20:00 Rot-Weiss Walldorf 0-0 Viktoria Griesheim 0-0

20:00 VFB Homberg 3-1 FC Buderich 02 1-0

20:00 SpVgg Erkenschwick 0-3 Turkspor Dortmund 0-0

20:00 FC Brunninghausen 1-4 SG Finnentrop/Bamenohl 0-0

20:00 Siegen Sportfreunde 1-0 FC Eintracht Rheine 0-0

20:00 SF Hamborn 07 3-1 Ratingen SV 1-0

20:00 TVD Velbert 0-3 Schwarz-Weiss Essen 0-0

19:00 Werder Bremen (Youth) 1-0 Altona 93 1-0

19:00 SG Union Klosterfelde 6-4 Fortuna Babelsberg 4-2

16:00 Dome FC 1-0 Samut Songkhram City 1-0

07:00 Colorado Rapids II 0-2 MINNESOTA United B 0-1

06:00 Houston Dynamo B 2-3 Tacoma Defiance 0-1

06:00 Vancouver Whitecaps Reserve 1-0 Ventura County FC 0-0

05:00 Orlando City B 5-0 Huntsville City 1-0

04:00 Cincinnati II 0-1 International Miami B 0-0

04:00 New York Red Bulls B 1-5 Philadelphia Union II 0-2

02:00 New England Revolution B 3-3 New York City Team B 1-2

Pen [4-3]

16:00 MFA Zalgiris Nữ 2-3 Gintra Universitetas Nữ 1-2

23:30 Real Betis (W) 0-0 Madrid CFF (W) 0-0

21:30 Real Sociedad (W) 1-2 Real Madrid (W) 1-2

17:00 Colegio Aleman Valencia (W) 3-1 Sevilla FC (W) 1 3-0

19:00 Cukaricki U19 6-2 FK Novi Pazar U19 3-1

04:00 AC Minerven FC Bolivar 1-4 Maritimo de La Guaira 0-3

03:00 Urena SC 0-0 Trujillanos 0-0

03:00 Dynamo Puerto FC 6-2 Deportivo Nueva Esparta 5-1

02:30 Academia Rey 1-2 Yaracuyanos 1-1

21:00 1 Helsingborg 0-1 Landskrona BoIS 0-1

20:00 Gefle IF 3-1 Orebro 1-0

20:00 Sandvikens IF 3-1 Orgryte 1-1

20:00 1 IK Oddevold 1-2 Ostersunds FK 1-2

18:00 1 Skovde AIK 1-2 Osters IF 1-0

01:00 Uni Souza 1-0 SE Paraty RJ 1-0

01:00 CAAC Brasil FC 0-1 Uniao Central 0-1

01:00 1 EC Resende 0-4 EC Vera Cruz RJ 0-2

21:00 Dukla Prague Nữ 3-1 FK Teplice Nữ 1-0

20:00 FC Wilmersdorf 3-1 TSV Rudow 1-1

17:45 Frohnauer SC 1-3 BFC Preussen 0-0

16:30 1 SFC Stern 1900 2-2 SSC Teutonia 99 1-0

01:30 1 Central Ballester 0-3 Ituzaingo 0-2

01:30 CA Atlas 1-1 Yupanqui 1-1

01:30 Argentino de Rosario 2-1 Deportivo Paraguayo 1-1

01:30 Juventud Unida 1-2 Deportivo Muniz 0-0

15:00 Spring Hills FC Nữ 5-0 Geelong Galaxy Nữ 2-0

22:00 2 Envigado U19 3-1 CD Ciclos U19 1 2-1

19:00 SV Meppen (W) 5-1 Wolfsburg II (W) 1-0

19:00 Ingolstadt 04 (W) 1-2 Turbine Potsdam (W) 1-0

19:00 Monchengladbach (W) 4-3 Andernach (W) 0-1

19:00 Hamburger SV (W) 4-1 FC Gutersloh (W) 2-1

19:00 Bayern Munich II (W) 4-0 FFC Frankfurt II (W) 2-0

19:00 SC Sand (W) 5-4 SV Weinberg (W) 3-2

19:00 Carl Zeiss Jena (W) 2-0 TSG 1899 Hoffenheim II (W) 0-0

03:30 Racing de Cordoba 0-1 San Martin Tucuman 0-0

02:00 Gimnasia Jujuy 2-1 Talleres Rem de Escalada 2-0

02:00 Patronato Parana 0-0 Arsenal de Sarandi 0-0

02:00 2 Chaco For Ever 3-0 Estudiantes Rio Cuarto 1-0

01:30 Alvarado Mar del Plata 2-1 Chacarita juniors 1 1-0

01:30 Almagro 0-0 Atletico Mitre de Santiago del Estero 1 0-0

01:30 All Boys 1-1 Guillermo Brown 0-1

01:30 Deportivo Maipu 1-1 Quilmes 0-1

01:20 Deportivo Moron 1-0 Nueva Chicago 0-0

01:00 Club Atletico Guemes 1-0 Estudiantes de Caseros 0-0

01:00 1 CA Brown Adrogue 0-0 Gimnasia yTiro 0-0

01:00 Deportivo Madryn 3-0 Atletico Atlanta 1-0

23:10 Ferrol Carril Oeste 1-0 CA San Miguel 0-0

01:00 AF Amadou Diallo Djekanou 1-1 Stella Club d'Adjame 1-0

22:30 San Pedro FC 1-1 Racing d'Abidjan 1-0

22:30 FC Mouna 1-4 LYS Sassandra 1-2

22:30 Bouake FC 0-0 Sporting Gagnoa 0-0

22:30 1 ASI Abengourou 0-3 Stade d Abidjan 0-0

22:00 SV Telfs 2-1 Worgl Obi SV 1 0-1

22:00 SV Strasswalchen 1-1 TSU Bramberg 1-1

20:30 St Michael Lav 3-2 Annabichler SV 0-1

20:30 St Veit am Vogau 2-2 Usv Ragnitz 0-0

16:00 Feldkirchen 5-0 SK Maria Saal 1 2-0

16:00 PD Koblach 2-0 VfB Bezau 2-0

15:30 Waf Brigittenau 0-1 Slovan HAC 0-0

15:30 SK Austria Klagenfurt Amateure 2-1 SC Landskron 1-0

15:30 Union St.Florian 1-1 USV Wies 1-0

21:00 Napoli Nữ 0-0 Ternana W 0-0

12:00 Belconnen United Nữ 5-1 West Canberra Wanderers FC Nữ 1-1

19:00 Turon Nukus 1-1 FK Chigatoy 1-0

19:00 SK Solnice 2-2 Spartak Police Nad Metuji 1-1

20:30 2 Brusque U20 2-4 Marcilio Dias SC U20 2-1

17:30 Ming Chuan University 3-1 Taiwan Power Company 2-1

17:30 Hang Yuen FC 1-2 Athletic Club Taipei 1-2

14:30 Taiwan Shihu 0-3 Tainan City Steel 0-1

14:30 Taichung Futuro 5-1 Vikings-Play One 3-0

20:00 Tallinna JK Legion 2-0 Parnu JK 2-0

16:30 FC Kuressaare II 2-0 Laanemaa Haapsalu 0-0

16:30 1 Trans Narva B 0-0 Tartu Kalev 0-0

16:30 Johvi FC Lokomotiv 0-4 Tartu JK Maag Tammeka B 1 0-2

13:00 South Melbourne 4-2 Moreland City 2-1

12:00 Oakleigh Cannons 3-0 Heidelberg United 1 2-0

22:00 FK Chayka Pesch 3-1 Rotor Volgograd 2-0

21:00 1 FC Murom 1-0 Rodina Moskva II 1 0-0

18:00 Veles 0-1 Chelyabinsk 0-0

17:00 Sibir-M Novosibirsk 2-0 FK Krasnodar 2 0-0

16:00 FC Ufa 6-0 Metallurg Lipetsk 2-0

20:00 Olimpia Asuncion U23 0-2 Inter de Bebedouro U23 0-1

15:00 Pine Hills 4-3 Samford Ranges 1 1-2

13:30 Ipswich knights SC 2-1 North Lakes United 1-0

18:00 Crumlin United 0-0 Maynooth University Town FC 1 0-0

18:00 Home Farm FC 2-4 Wayside Celtic 1-1

18:00 Bluebell United 0-5 Killester Donnycarne 0-3

17:00 Bangor Celtic 1-2 Kilbarrack United 1-0

17:00 Balscadden FC 4-1 Mullingar Athletic 1-0

01:00 Danubio Nữ 1-2 Defensor Sporting Nữ 0-0

01:00 Montevideo Wanderers Nữ 1-1 Torque Nữ 1-1

01:00 Cabofriense(RJ) 0-3 America-RJ 0-2

21:15 Dibba Al-Fujairah 2-0 Ahli Al-Fujirah 1-0

21:15 Al Oruba (UAE) 2-2 Al-Hamriyah 0-1

21:15 Al-Thaid 2-2 Masfut 1-0

21:15 Al Taawon 1-1 Al Arabi(UAE) 1-1

21:15 Dubai United 0-1 Dubba Al-Husun 0-0

21:15 Gulf United FC 1-1 Al-Jazira Al-Hamra 1 0-0

21:15 Gulf Heroes FC 2-1 Al-Dhafra 1-0

21:15 City Club 1-6 Masafi 1-1

06:00 Sporting San Miguelito Reserves 2-1 Mario Mendez FC 2-0

21:30 1 Sogdiana Jizak 4-0 Kuruvchi Bunyodkor 3-0

21:00 Neftchi Fargona 1-0 OTMK Olmaliq 0-0

15:10 Western United FC U23 3-2 Northcote City U23 1-1

18:00 Ilves U20 1-0 GrIFK U20 1-0

17:00 FC Honka U20 3-3 Atlantis U20 1-1

21:00 Tottenham U21 3-1 Sunderland U21 1-0

05:00 Londrina PR 1-1 Volta Redonda 1-1

02:30 Figueirense 0-1 Ferroviaria SP 0-1

02:30 Sao Bernardo 2-0 Centro Sportivo Alagoano 1-0

18:30 Guangxi Lanhang 1-0 Ganzhou Ruishi 1 0-0

16:00 Jiangxi Dark Horse Junior 0-0 Guangxi Hengchen 0-0

15:00 Quanzhou Yassin 1-5 Guangzhou Shadow Leopard 1-2

14:00 Langfang City of Glory 3-0 Rizhao Yuqi 1 1-0

16:00 Chonburi FA Nữ 8-0 Khonkaen City Nữ 5-0

22:59 UAI Urquiza Nữ 3-0 River Plate Nữ 1 2-0

21:00 San Luis FC Nữ 1-1 Rosario Central Nữ 1 1-0

21:00 Platense Nữ 1-1 Gimnasia LP Nữ 1-1

21:00 Atletico Vega Real 0-1 Atlantico FC 1 0-1

20:00 NK Istra 1961 U19 7-0 Sesvete U19 3-0

19:00 NK Dugopolje U19 4-0 Kustosija U19 1-0

22:00 Budaorsi SC 6-1 Gyirmot SE II 4-0

22:00 DEAC 2-2 KARCAG SE 2-1

22:00 Budapest Honved II 3-1 BSS Monor 1-1

22:00 Debreceni VSC II 1-2 Tiszafured VSE 1-1

22:00 ESMTK Budapest 2-1 Hodmezovasarhelyi 1-0

22:00 Ferencvarosi TC B 4-0 Paksi B 2-0

22:00 Kelen SC 1-2 III.Keruleti TUE 1-2

22:00 Zalaegerszegi TE II 0-2 Beech Sigit 0-0

22:00 Komarom VSE 1-2 Csornai SE 0-1

22:00 Kisvarda II 3-2 Salgotarjani Baratok TC 1-0

22:00 MTK Hungaria FC II 2-1 FC Dunafoldvar 1-1

22:00 FC Dabas 2-2 Penzugyor SE 1-1

22:00 Szeged-Csanad Grosics II 0-1 Korosladany MSK 0-0

22:00 Bekescsaba 2-1 Vasas SC II 0-0

22:00 BKV Elore 10-0 Cegled 2-0

18:00 ETO Akademia 6-2 Dorogi FC 1-2

21:00 Orebro Soder Nữ 2-2 Sunnana SK Nữ 2-1

22:59 Lank FC Vilaverdense (W) 1-1 Amora Nữ 1-1

23:30 Gambia Ports Authority 1-1 Serrekunda FC 0-0

06:30 2 CS Cerrito 0-2 Uruguay Montevideo 1 0-1

01:30 Tacuarembo 2-0 CA Atenas 1-0

01:00 Plaza Colonia 3-1 CSyD Cooper 1-0

20:00 Torque 2-0 IA Sud America 0-0

Việc cập nhật KQBD liên tục là điều đã trở nên quá đỗi quen thuộc đối với những anh em thường xuyên truy cập vào trang cá độ bóng đá. Nó là yếu tố mang tính quyết định đồng thời cũng là tiền đề để dự đoán về kết quả của những bàn đấu sau này. Trang Cá Cược Bóng Đá BBP giúp bạn có cái nhìn sâu sắc hơn về tầm quan trọng của kết quả bóng đá nhé.

KQBD là gì?

KQBD

KQBD Olympic Tokyo 2020

Hiểu một cách đơn giản thì KQBD là tỉ số bàn thắng của hai đội trong cùng một trận đấu. Khi nhìn vào kết quả bóng đá, độc giả sẽ xác định được đâu là đội thắng, đâu là đội thua, thực lực của các đội hiện tại, phong độ của các cầu thủ ra sao, …

Nhìn chung, kết quả bóng đá là nội dung chính yếu mà những fan bóng đá quan tâm nhất. Nó giúp cho các anh em có thể dự đoán được khả năng của từng đội tuyển cũng như là đưa ra những suy luận, lối chơi mà các đội đang hướng tới.

Điều gì có thể suy ra từ kết quả bóng đá

Tuy chỉ là những con số, vậy nhưng KQBD lại nói lên nhiều điều về mỗi trận đấu. Vậy nội dung gì được suy ra khi đọc kết quả bóng đá?

Nhận định đội thắng và đội thua

Tỉ số là phong độ chơi của mỗi đội trong trận. Khi tiếp nhận KQBD, ta có thể dễ dàng hiểu đội ghi bàn được nhiều hơn là đội thắng. Trái lại thì đội có số lượt ghi bàn trong trận thấp hơn là đội thua. Từ đó, ta xây dựng được mối tương quan về thực lực giữa 2 CLB với nhau. 

Dự đoán tỉ số những trận đấu sau

KQBD là nhân tố quan trọng, thể hiện được thực lực, trình độ và chiến thuật mà mỗi đội đem đến khi tham đấu, cùng với các thông tin khác như lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, kèo bóng đá,… Đây là những thông tin vô cùng quan trọng vì nó sẽ giúp anh em đam mê trái bóng có thể suy luận và đưa ra những dự đoán gần như là hoàn toàn chuẩn xác về kết quả trong những bàn đấu ở tương lai.

Lưu ý khi xem kết quả bóng đá

Vì KQBD chứa đựng rất nhiều thông tin quan trọng và mang tính quyết định trực tiếp đến với suy nghĩ của người xem. Vậy nên việc lựa chọn nguồn thông tin chuẩn xác là yêu cầu tất yếu đối với tất cả mọi người. Đặc biệt là những anh em chưa có quá nhiều kinh nghiệm trong lĩnh vực này.

Lựa chọn nguồn tin uy tín

KQBD

Theo dõi KQBD dễ dàng ở Trang Cá Cược Bóng Đá BBP

Càng được nhiều người quan tâm và biết đến thì KQBD lại càng có nhiều nơi cập nhật nó thường xuyên. Nhưng trong thời đại mà “thật giả lẫn lộn”, có muôn vàn trang web đang cố tình đưa những thông tin sai lệch với mục đích làm nhiễu loạn suy nghĩ của các anh em.

Bởi vậy, Trang Cá Cược Bóng Đá BBP luôn là phương thức đáng tin cậy để anh em có thể tin tưởng. Với phương châm: “Chuẩn xác, nhanh chóng và liên tục”, trang web cập nhật mọi tin tức về bóng đá tức thời để có thể phục vụ nhu cầu theo dõi của người hâm mộ.

Tỉnh táo và chắt lọc thông tin

Giữ một cái đầu lạnh là điều vô cùng quan trọng khi đọc KQBD. Bởi vạn vật biến chuyển khôn lường, anh em phải thực sự bình tĩnh và sáng suốt thì mới có thể đọc được toàn bộ thông tin mà kết quả bóng đá truyền tải.

Lời kết

Bài viết đã trình bày về toàn bộ thông tin mà KQBD biểu thị. Anh em hãy luôn là người thông thái khi đọc và lựa chọn nơi đọc kết quả bóng đá. Trang Cá Cược Bóng Đá BBP là địa điểm vô cùng phù hợp để anh em lựa chọn và tin tưởng.